ราคา 2150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55128.21 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 73/147
โครงการ เดอะฟิฟท์ อเวนิว รัชดา-วงศ์สว่าง (กรุงเทพ-นนทบุรี 9) | The Fifth Avenue Ratchada-Wongsawang

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-07-19 16:30:20.0
เลขที่ประกาศ: 183255
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เดอะ ฟิฟท์ อเวนิว รัชดา-วงศ์สว่าง The Fifth Avenue คอนโดมิเนียม ซอยกรุงเทพ-นนทบุรี 9 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี # CM02190 เนื้อที่ 39 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 2 พร้อมที่จอดรถสะดวกสบาย ภายในตกแต่งสวยงาม เคาท์เตอร์ครัว แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้ง ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะรับประทานอาหาร ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น ผ้าม่าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนสาธารณะ ระบบรักษาความปลอดภัย สปอร์ตคลับ ทำเลดี ติดสถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีแยกติวานนท์ ใกล้ห้างสรรพสินค้าบิ๊กซีติวานนท์ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน กระทรวงสาธารณสุข ใกล้โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย โรงพยาบาล ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ เดินทางสะดวกสบาย พร้อมอยู่ ราคา 2,150,000 บาท หรือสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-302-7857 086-802-5609 ป๊อบ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
กรุงเทพ-นนทบุรี 9
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะฟิฟท์ อเวนิว รัชดา-วงศ์สว่าง (กรุงเทพ-นนทบุรี 9) The Fifth Avenue Ratchada-Wongsawang
เดอะฟิฟท์ อเวนิว รัชดา-วงศ์สว่าง (กรุงเทพ-นนทบุรี 9) | The Fifth Avenue Ratchada-Wongsawang